Ổ cắm thông minh Ezviz T30B (Stick xanh | CS-T30-10B-EU)
Thông số kỹ thuật
Model: CS-T30-10B-EU
Mạng
- Tiêu chuẩn: IEEE802.11 b/g/n, 2.4 GHz
- Ghép nối Wi-Fi: Ghép nối AP
Tính năng
- Điều khiển từ xa: Có hỗ trợ
- Công tắc hẹn giờ: Có hỗ trợ
- Công tắc đếm ngược: Có hỗ trợ
- Công tắc thủ công: Có hỗ trợ
- Điều khiển bằng giọng nói Amazon Alexa và Google Home: Có hỗ trợ
- Thống kê điện năng tiêu thụ: Có hỗ trợ
Tải
- Dòng đầu ra tối đa: 10A
- Công suất đầu ra tối đa: 2300W
Khởi động
- Thời gian khởi động tối đa: 30 giây
Tổng quan
- Chất liệu: Nhựa chống cháy ở nhiệt độ cao
- Nhiệt độ hoạt động: 0℃ đến 40℃ (32°F đến 104°F)
- Độ ẩm hoạt động: ≤ 80%
- Nguồn điện: AC 125V
- Mức tiêu thụ điện năng: Dưới 1 kWh mỗi tháng
- Kích thước: 74 × 38 × 53 mm (2.91 × 1.50 × 2.09 inch)